TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
VĐQG Mỹ· Regular Season - 25

San Diego vs Philadelphia Union

San DiegoSan DiegoHạng 12 Western Conference · 34đ
0–5
Kết thúc
HT 0-1
Philadelphia UnionPhiladelphia UnionHạng 6 Eastern Conference · 46đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · 10Bet

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo San Diego vs Philadelphia Union

Đồng banh: đội nào thắng thì thắng kèo, hoà thì hoàn tiền. Giá San Diego 1.90, Philadelphia Union 1.85. Tài xỉu 3.5: từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá San Diego vs Philadelphia Union thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): San Diego thắng 37%, hoà 24%, Philadelphia Union thắng 38%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-2. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ San Diego và Philadelphia Union

San Diego thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/6, 3/5 trận về Tài, trung bình 3 bàn/trận. Philadelphia Union thắng 4/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 4/5, 4/6 trận về Tài, trung bình 3.7 bàn/trận.

Kèo AI San Diego vs Philadelphia Union

AI chọn Xỉu 3.5. Ở mức tự tin này AI thắng 57% trên 623 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận San Diego vs Philadelphia Union?

Trận San Diego vs Philadelphia Union không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

10Bet · cập nhật 11:37
Châu Á
San Diego 01.90
Philadelphia Union 01.85
Tài xỉu
Tài 3.502.10
Xỉu 3.501.70
1X2
San Diego thắng2.50
Hoà3.85
Philadelphia Union thắng2.45

AI = bên kèo AI đang chọn.

Kèo AI tham khảo

AI ở giải này thắng 48% · ROI -8.0%
AIchọn Xỉu 3.5 · tự tin 55%Thuamức này AI thắng 57%/623 trậnThống kê AI

Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.

Kèo phụ: phạt góc & thẻ

Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).

San DiegoPhiladelphia Union
Góc của đội3.64.4
Góc của đối thủ42.7
Tổng góc / trận7.67.1
Trận ≥ 10 góc4/102/10
Thẻ của đội1.41.6
Tổng thẻ / trận2.73.4
Trận ≥ 5 thẻ2/102/10

Số trận tính: San Diego 10 · Philadelphia Union 10.

Thống kê trận đấu

11Phạt góc4
2Thẻ vàng2
0Thẻ đỏ0
58Kiểm soát bóng (%)42
5Sút trúng đích5
10Tổng cú sút21
1Cứu thua5
13Phạm lỗi15
1Việt vị1

Hỏi đáp kèo San Diego vs Philadelphia Union

San Diego vs Philadelphia Union đá lúc mấy giờ?

San Diego vs Philadelphia Union đã đá lúc 08:00 ngày 14-09 (giờ Việt Nam), Regular Season - 25 VĐQG Mỹ, sân Snapdragon Stadium (San Diego).

Kèo châu Á San Diego vs Philadelphia Union chấp bao nhiêu?

Đồng banh — hai đội ngang nhau, hoà thì hoàn tiền.

Tài xỉu trận San Diego vs Philadelphia Union là bao nhiêu?

Mốc 3.5 bàn (giá Tài 2.10, Xỉu 1.70). Tài xỉu 3.5: từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

AI chọn kèo nào trận San Diego vs Philadelphia Union?

AI chọn Xỉu 3.5. Ở mức tự tin này AI thắng 57% trên 623 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận San Diego vs Philadelphia Union?

Trận San Diego vs Philadelphia Union không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuVĐQG Mỹ
Giờ đá08:00 · 14/09/26
VòngRegular Season - 25
SânSnapdragon Stadium, San Diego
Hạng San Diego12 · 34 điểm / 30 trận
Hạng Philadelphia Union6 · 46 điểm / 30 trận

Tipster lãi nhất ở VĐQG Mỹ

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

1 tipster đã tip giải này.