TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 3 Georgia· Regular Season - 19

Saburtalo II vs Betlemi

Saburtalo IISaburtalo IIHạng 3 Liga 3 · 43đ
5–0
Kết thúc
HT 2-0
BetlemiBetlemiHạng 15 Liga 3 · 16đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Saburtalo II và Betlemi

Saburtalo II thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2.2 bàn/trận. Betlemi thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2 bàn/trận. 3 lần gặp gần nhất Saburtalo II thắng 3, hoà 0, thua 0, trung bình 2.3 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Saburtalo II vs Betlemi?

Trận Saburtalo II vs Betlemi không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ Saburtalo II.

3-0-0 T-H-BTB 2.3 bàn

Hỏi đáp kèo Saburtalo II vs Betlemi

Saburtalo II vs Betlemi đá lúc mấy giờ?

Saburtalo II vs Betlemi đã đá lúc 19:00 ngày 19-09 (giờ Việt Nam), Regular Season - 19 Hạng 3 Georgia.

Tipster chọn kèo gì trận Saburtalo II vs Betlemi?

Trận Saburtalo II vs Betlemi không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 3 Georgia
Giờ đá19:00 · 19/09/24
VòngRegular Season - 19
Hạng Saburtalo II3 · 43 điểm / 24 trận
Hạng Betlemi15 · 16 điểm / 25 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 3 Georgia

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.