Rylands vs AFC Emley
RylandsHạng 7 Regular Season · 23đ
AFC EmleyHạng 14 Regular Season · 17đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · PinnacleĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Rylands vs AFC Emley
Rylands chấp 1 trái: Rylands hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn → hoà kèo (hoàn tiền); thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Rylands 2.01, AFC Emley 1.76. Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Rylands vs AFC Emley thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Rylands thắng 57%, hoà 22%, AFC Emley thắng 21%. Tỷ số thị trường nghiêng về 2-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Rylands và AFC Emley
Rylands thắng 4/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/4, 2/4 trận về Tài, trung bình 2.7 bàn/trận. AFC Emley thắng 0/6 trận gần nhất, trung bình 3.2 bàn/trận.
Kèo AI Rylands vs AFC Emley
AI chọn AFC Emley +1 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.905 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Rylands vs AFC Emley?
Trận Rylands vs AFC Emley không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
Pinnacle · cập nhật 21:00AI = bên kèo AI đang chọn.
Kèo AI tham khảo
AI ở giải này thắng 49% · ROI -1.0%Mức tự tin 53% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.
Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Rylands
AFC Emley
Hỏi đáp kèo Rylands vs AFC Emley
Rylands vs AFC Emley đá lúc mấy giờ?
Rylands vs AFC Emley đã đá lúc 21:00 ngày 03-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 11 VĐQG Anh-Bắc Anh.
Kèo châu Á Rylands vs AFC Emley chấp bao nhiêu?
Rylands chấp 1 trái (Rylands -1) — giá 2.01 / 1.76 theo Pinnacle.
Tài xỉu trận Rylands vs AFC Emley là bao nhiêu?
Mốc 2.75 bàn (giá Tài 1.83, Xỉu 1.93). Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
AI chọn kèo nào trận Rylands vs AFC Emley?
AI chọn AFC Emley +1 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.905 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Rylands vs AFC Emley?
Trận Rylands vs AFC Emley không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở VĐQG Anh-Bắc Anh
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.