Ruch Chorzów vs Miedz Legnica
Ruch ChorzówHạng 7 I Liga · 18đ
Miedz LegnicaHạng 5 I Liga · 18đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · 1xBetĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Ruch Chorzów vs Miedz Legnica
Ruch Chorzów chấp 1/4: Ruch Chorzów hoà → thua nửa tiền; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Ruch Chorzów 1.77, Miedz Legnica 1.90. Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Phong độ Ruch Chorzów và Miedz Legnica
Ruch Chorzów thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận. Miedz Legnica thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 3.2 bàn/trận. 4 lần gặp gần nhất Ruch Chorzów thắng 2, hoà 0, thua 2, trung bình 3.2 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Ruch Chorzów vs Miedz Legnica?
Trận Ruch Chorzów vs Miedz Legnica không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
1xBet · cập nhật 16:30Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Ruch Chorzów
Miedz Legnica
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Ruch Chorzów.
Hỏi đáp kèo Ruch Chorzów vs Miedz Legnica
Ruch Chorzów vs Miedz Legnica đá lúc mấy giờ?
Ruch Chorzów vs Miedz Legnica đã đá lúc 19:30 ngày 02-08 (giờ Việt Nam), Regular Season - 2 Hạng nhất Ba Lan, sân Superauto.pl Stadion Slaski.
Kèo châu Á Ruch Chorzów vs Miedz Legnica chấp bao nhiêu?
Ruch Chorzów chấp 1/4 (Ruch Chorzów -0.25) — giá 1.77 / 1.90 theo 1xBet.
Tài xỉu trận Ruch Chorzów vs Miedz Legnica là bao nhiêu?
Mốc 2.75 bàn (giá Tài 1.84, Xỉu 1.78). Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Tipster chọn kèo gì trận Ruch Chorzów vs Miedz Legnica?
Trận Ruch Chorzów vs Miedz Legnica không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Hạng nhất Ba Lan
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.