TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG

Rubin Yalta vs Angust Nazran

Rubin YaltaRubin YaltaHạng 4 South · 34đ
3–2
Kết thúc
HT 1-2
Angust NazranAngust NazranHạng 13 South · 16đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · 1xBet

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Rubin Yalta vs Angust Nazran

Rubin Yalta chấp 1/4: Rubin Yalta hoà → thua nửa tiền; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Rubin Yalta 1.72, Angust Nazran 1.96. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Phong độ Rubin Yalta và Angust Nazran

Rubin Yalta thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 2.2 bàn/trận. Angust Nazran thắng 0/6 trận gần nhất, trung bình 1 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Rubin Yalta thắng 3, hoà 1, thua 1, trung bình 1.6 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Rubin Yalta vs Angust Nazran?

Trận Rubin Yalta vs Angust Nazran không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

1xBet · cập nhật 18:00
Châu Á
Rubin Yalta -0.251.72
Angust Nazran +0.251.96
Tài xỉu
Tài 2.501.94
Xỉu 2.501.75
1X2
Rubin Yalta thắng1.98
Hoà3.32
Angust Nazran thắng3.39

Hỏi đáp kèo Rubin Yalta vs Angust Nazran

Rubin Yalta vs Angust Nazran đá lúc mấy giờ?

Rubin Yalta vs Angust Nazran đã đá lúc 21:00 ngày 01-08 (giờ Việt Nam), Group 1 - 17 Second League - Group 1, sân Avangard Stadium (Yalta).

Kèo châu Á Rubin Yalta vs Angust Nazran chấp bao nhiêu?

Rubin Yalta chấp 1/4 (Rubin Yalta -0.25) — giá 1.72 / 1.96 theo 1xBet.

Tài xỉu trận Rubin Yalta vs Angust Nazran là bao nhiêu?

Mốc 2.5 bàn (giá Tài 1.94, Xỉu 1.75). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Tipster chọn kèo gì trận Rubin Yalta vs Angust Nazran?

Trận Rubin Yalta vs Angust Nazran không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuSecond League - Group 1
Giờ đá21:00 · 01/08/26
VòngGroup 1 - 17
SânAvangard Stadium, Yalta
Hạng Rubin Yalta4 · 34 điểm / 20 trận
Hạng Angust Nazran13 · 16 điểm / 20 trận

Tipster lãi nhất ở Second League - Group 1

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.