TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG

Rotor-2 vs Ryazan

Rotor-2Rotor-2Hạng 14 Central · 14đ
0–3
Kết thúc
HT 0-2
RyazanRyazanHạng 5 Central · 40đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Rotor-2 và Ryazan

Rotor-2 thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2.2 bàn/trận. Ryazan thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận. 3 lần gặp gần nhất Rotor-2 thắng 0, hoà 1, thua 2, trung bình 1 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Rotor-2 vs Ryazan?

Trận Rotor-2 vs Ryazan không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ Rotor-2.

0-1-2 T-H-BThắng kèo 0/1Tài 0/1TB 1 bàn

Hỏi đáp kèo Rotor-2 vs Ryazan

Rotor-2 vs Ryazan đá lúc mấy giờ?

Rotor-2 vs Ryazan đã đá lúc 21:00 ngày 23-05 (giờ Việt Nam), Group 3 - 9 Second League - Group 3.

Tipster chọn kèo gì trận Rotor-2 vs Ryazan?

Trận Rotor-2 vs Ryazan không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuSecond League - Group 3
Giờ đá21:00 · 23/05/26
VòngGroup 3 - 9
Hạng Rotor-214 · 14 điểm / 22 trận
Hạng Ryazan5 · 40 điểm / 21 trận

Tipster lãi nhất ở Second League - Group 3

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Rotor-2 0-3 Ryazan — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn