Rochester W vs Edgewater Castle W
Rochester W2–1
Kết thúc
HT 0-0
Edgewater Castle WDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Rochester W và Edgewater Castle W
Rochester W thắng 0/6 trận gần nhất, trung bình 2.5 bàn/trận. Edgewater Castle W thắng 3/3 trận gần nhất, trung bình 1.7 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Rochester W vs Edgewater Castle W?
Trận Rochester W vs Edgewater Castle W không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Rochester W
0-0-6 T-H-BTB 2.5 bàn
Edgewater Castle W
3-0-0 T-H-BTB 1.7 bàn
Hỏi đáp kèo Rochester W vs Edgewater Castle W
Rochester W vs Edgewater Castle W đá lúc mấy giờ?
Rochester W vs Edgewater Castle W đã đá lúc 04:30 ngày 31-05 (giờ Việt Nam), Regular Season - 1 USL W League.
Tipster chọn kèo gì trận Rochester W vs Edgewater Castle W?
Trận Rochester W vs Edgewater Castle W không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuUSL W League
Giờ đá04:30 · 31/05/26
VòngRegular Season - 1
Tipster lãi nhất ở USL W League
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.