TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
VĐQG Rwanda· Group Stage

Rayon Sports vs Al Merreikh

Rayon SportsRayon SportsHạng 18 Regular Season · 1đ
0–0
Kết thúc
HT 0-0
Al MerreikhAl MerreikhHạng 17 Regular Season · 1đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Rayon Sports và Al Merreikh

Rayon Sports thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2 bàn/trận. Al Merreikh thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2.2 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Rayon Sports vs Al Merreikh?

Trận Rayon Sports vs Al Merreikh không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ Rayon Sports.

0-1-0 T-H-BTB 4 bàn

Hỏi đáp kèo Rayon Sports vs Al Merreikh

Rayon Sports vs Al Merreikh đá lúc mấy giờ?

Rayon Sports vs Al Merreikh đã đá lúc 01:30 ngày 17-03 (giờ Việt Nam), Group Stage VĐQG Rwanda.

Tipster chọn kèo gì trận Rayon Sports vs Al Merreikh?

Trận Rayon Sports vs Al Merreikh không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuVĐQG Rwanda
Giờ đá01:30 · 17/03/26
VòngGroup Stage
Hạng Rayon Sports18 · 1 điểm / 2 trận
Hạng Al Merreikh17 · 1 điểm / 1 trận

Tipster lãi nhất ở VĐQG Rwanda

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Rayon Sports 0-0 Al Merreikh — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn