TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Trẻ Ba Lan· Regular Season - 12

Raków Częstochowa U19 vs Zagłębie Lubin U19

Raków Częstochowa U19Raków Częstochowa U19Hạng 7 Central Youth League U19 · 16đ
1–5
Kết thúc
HT 0-3
Bù giờ H1 +3' · H2 +4'
Zagłębie Lubin U19Zagłębie Lubin U19Hạng 9 Central Youth League U19 · 15đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Raków Częstochowa U19 và Zagłębie Lubin U19

Raków Częstochowa U19 thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 1/3, 2/3 trận về Tài, trung bình 3.2 bàn/trận. Zagłębie Lubin U19 thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 3.3 bàn/trận. 3 lần gặp gần nhất Raków Częstochowa U19 thắng 1, hoà 0, thua 2, trung bình 2.3 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Raków Częstochowa U19 vs Zagłębie Lubin U19?

Trận Raków Częstochowa U19 vs Zagłębie Lubin U19 không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ Raków Częstochowa U19.

1-0-2 T-H-BTB 2.3 bàn

Hỏi đáp kèo Raków Częstochowa U19 vs Zagłębie Lubin U19

Raków Częstochowa U19 vs Zagłębie Lubin U19 đá lúc mấy giờ?

Raków Częstochowa U19 vs Zagłębie Lubin U19 đã đá lúc 16:00 ngày 24-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 12 Trẻ Ba Lan.

Tipster chọn kèo gì trận Raków Częstochowa U19 vs Zagłębie Lubin U19?

Trận Raków Częstochowa U19 vs Zagłębie Lubin U19 không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuTrẻ Ba Lan
Giờ đá16:00 · 24/10/26
VòngRegular Season - 12
Hạng Raków Częstochowa U197 · 16 điểm / 11 trận
Hạng Zagłębie Lubin U199 · 15 điểm / 11 trận

Tipster lãi nhất ở Trẻ Ba Lan

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Raków Częstochowa U19 1-5 Zagłębie Lubin U19 — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn