TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG

Pully Football vs FC Lugano

Pully FootballPully Football
0–4
Kết thúc
HT 0-3
Bù giờ H1 +2' · H2 +4'
FC LuganoFC Lugano

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Pully Football và FC Lugano

Pully Football thắng 1/4 trận gần nhất, trung bình 1.2 bàn/trận. FC Lugano thắng 4/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 4/5, 6/6 trận về Tài, trung bình 4.3 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Pully Football vs FC Lugano?

Trận Pully Football vs FC Lugano không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo phụ: phạt góc & thẻ

Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).

Pully FootballFC Lugano
Góc của đội—3.8
Góc của đối thủ—3.4
Tổng góc / trận—7.2
Trận ≥ 10 góc—3/10
Thẻ của đội—2.6
Tổng thẻ / trận—4
Trận ≥ 5 thẻ—4/10

Số trận tính: Pully Football 0 · FC Lugano 10.

Hỏi đáp kèo Pully Football vs FC Lugano

Pully Football vs FC Lugano đá lúc mấy giờ?

Pully Football vs FC Lugano đã đá lúc 19:00 ngày 18-10 (giờ Việt Nam), Round of 32 Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ.

Tipster chọn kèo gì trận Pully Football vs FC Lugano?

Trận Pully Football vs FC Lugano không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuCúp Quốc Gia Thụy Sỹ
Giờ đá19:00 · 18/10/26
VòngRound of 32

Tipster lãi nhất ở Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.