TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Nữ Nam Phi· Regular season

Pretoria U. W vs Richmond United W

Pretoria U. WPretoria U. WHạng 6 Regular season · 10đ
1–1
Kết thúc
HT 0-0
Richmond United WRichmond United WHạng 11 Regular season · 7đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Pretoria U. W và Richmond United W

Pretoria U. W thắng 3/5 trận gần nhất, trung bình 2.6 bàn/trận. Richmond United W thắng 2/5 trận gần nhất, trung bình 3.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Pretoria U. W vs Richmond United W?

Trận Pretoria U. W vs Richmond United W không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Phong độ theo kèo

5 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.

Hỏi đáp kèo Pretoria U. W vs Richmond United W

Pretoria U. W vs Richmond United W đá lúc mấy giờ?

Pretoria U. W vs Richmond United W đã đá lúc 20:00 ngày 23-08 (giờ Việt Nam), Regular season Nữ Nam Phi.

Tipster chọn kèo gì trận Pretoria U. W vs Richmond United W?

Trận Pretoria U. W vs Richmond United W không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuNữ Nam Phi
Giờ đá20:00 · 23/08/26
VòngRegular season
Hạng Pretoria U. W6 · 10 điểm / 6 trận
Hạng Richmond United W11 · 7 điểm / 6 trận

Tipster lãi nhất ở Nữ Nam Phi

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Pretoria U. W 1-1 Richmond United W — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn