TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 2 Romania· Regular Season - 10

Popești-Leordeni vs CS Afumati

Popești-LeordeniPopești-LeordeniHạng 3 Liga II · 24đ
2–0
Kết thúc
HT 1-0
Bù giờ H1 +7' · H2 +2'
CS AfumatiCS AfumatiHạng 12 Liga II · 17đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · Bet365

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Popești-Leordeni vs CS Afumati

CS Afumati chấp 1/4: CS Afumati hoà → thua nửa tiền; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Popești-Leordeni 1.90, CS Afumati 1.90. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá Popești-Leordeni vs CS Afumati thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Popești-Leordeni thắng 30%, hoà 26%, CS Afumati thắng 44%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-2. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ Popești-Leordeni và CS Afumati

Popești-Leordeni thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/3, 3/3 trận về Tài, trung bình 4.2 bàn/trận. CS Afumati thắng 4/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 4/5, 5/6 trận về Tài, trung bình 3.5 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Popești-Leordeni thắng 1, hoà 2, thua 2, trung bình 2.4 bàn/trận.

Kèo AI Popești-Leordeni vs CS Afumati

AI chọn Tài 2.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.872 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Popești-Leordeni vs CS Afumati?

Trận Popești-Leordeni vs CS Afumati không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

Bet365 · cập nhật 15:00
Châu Á
Popești-Leordeni +0.251.90
CS Afumati -0.251.90
Tài xỉu
Tài 2.501.80
Xỉu 2.502.00
1X2
Popești-Leordeni thắng3.00
Hoà3.40
CS Afumati thắng2.05

AI = bên kèo AI đang chọn.

Kèo AI tham khảo

AI ở giải này thắng 45% · ROI -34.3%
AIchọn Tài 2.5 · tự tin 53%Thuamức này AI thắng 53%/11.872 trậnThống kê AI

Mức tự tin 53% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.

Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.

Hỏi đáp kèo Popești-Leordeni vs CS Afumati

Popești-Leordeni vs CS Afumati đá lúc mấy giờ?

Popești-Leordeni vs CS Afumati đã đá lúc 15:00 ngày 17-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 10 Hạng 2 Romania, sân Stadionul Clinceni (Clinceni).

Kèo châu Á Popești-Leordeni vs CS Afumati chấp bao nhiêu?

CS Afumati chấp 1/4 (Popești-Leordeni +0.25) — giá 1.90 / 1.90 theo Bet365.

Tài xỉu trận Popești-Leordeni vs CS Afumati là bao nhiêu?

Mốc 2.5 bàn (giá Tài 1.80, Xỉu 2.00). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

AI chọn kèo nào trận Popești-Leordeni vs CS Afumati?

AI chọn Tài 2.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.872 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Popești-Leordeni vs CS Afumati?

Trận Popești-Leordeni vs CS Afumati không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 2 Romania
Giờ đá15:00 · 17/10/26
VòngRegular Season - 10
SânStadionul Clinceni, Clinceni
Hạng Popești-Leordeni3 · 24 điểm / 11 trận
Hạng CS Afumati12 · 17 điểm / 10 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 2 Romania

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Popești-Leordeni 2-0 CS Afumati — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn