TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 4 Hàn Quốc· Regular Season - 26

Pocheon vs Ulsan Citizen

PocheonPocheonHạng 2 K3 League · 49đ
12:00
Thứ Bảy, 07/11/2026
 
Ulsan CitizenUlsan CitizenHạng 9 K3 League · 28đ

Góc nhìn kèo

Phong độ Pocheon và Ulsan Citizen

Pocheon thắng 4/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/5, 2/6 trận về Tài, trung bình 2.3 bàn/trận. Ulsan Citizen thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/6, 4/6 trận về Tài, trung bình 2.3 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Pocheon thắng 3, hoà 2, thua 0, trung bình 2.2 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Pocheon vs Ulsan Citizen?

Chưa có tipster nào đăng tip cho trận Pocheon vs Ulsan Citizen.

Tip của từng tipster

Chưa ai tip trận này

Tip đầu tiên hiện ngay đầu trang trận và được tính vào BXH tipster tháng. Kèo khoá lúc đăng, hệ thống tự chấm.

Đăng tip đầu tiên

Hỏi đáp kèo Pocheon vs Ulsan Citizen

Pocheon vs Ulsan Citizen đá lúc mấy giờ?

Pocheon vs Ulsan Citizen đá lúc 12:00 ngày 07-11 (giờ Việt Nam), Regular Season - 26 Hạng 4 Hàn Quốc, sân Pocheon Stadium (Pocheon).

Tipster chọn kèo gì trận Pocheon vs Ulsan Citizen?

Chưa có tipster nào đăng tip cho trận Pocheon vs Ulsan Citizen.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 4 Hàn Quốc
Giờ đá12:00 · 07/11/26
VòngRegular Season - 26
SânPocheon Stadium, Pocheon
Hạng Pocheon2 · 49 điểm / 24 trận
Hạng Ulsan Citizen9 · 28 điểm / 24 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 4 Hàn Quốc

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Pocheon vs Ulsan Citizen — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn