TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 2 Bulgaria· Regular Season - 1

Pirin Blagoevgrad vs Dobrudzha

Pirin BlagoevgradPirin BlagoevgradHạng 18 B PFG · 1đ
1–0
Kết thúc
HT 0-0
DobrudzhaDobrudzhaHạng 17 B PFG · 9đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Pirin Blagoevgrad và Dobrudzha

Pirin Blagoevgrad đứng hạng 18 B PFG với 1 điểm sau 13 trận, 5 trận gần nhất: B H B B B. Dobrudzha đứng hạng 17 B PFG với 9 điểm sau 12 trận, 5 trận gần nhất: B T B B H. 5 lần gặp gần nhất Pirin Blagoevgrad thắng 2, hoà 1, thua 2, trung bình 3 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Pirin Blagoevgrad vs Dobrudzha?

Trận Pirin Blagoevgrad vs Dobrudzha không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Pirin Blagoevgrad vs Dobrudzha

Pirin Blagoevgrad vs Dobrudzha đá lúc mấy giờ?

Pirin Blagoevgrad vs Dobrudzha đã đá lúc 22:00 ngày 30-07 (giờ Việt Nam), Regular Season - 1 Hạng 2 Bulgaria.

Tipster chọn kèo gì trận Pirin Blagoevgrad vs Dobrudzha?

Trận Pirin Blagoevgrad vs Dobrudzha không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 2 Bulgaria
Giờ đá22:00 · 30/07/18
VòngRegular Season - 1
Hạng Pirin Blagoevgrad18 · 1 điểm / 13 trận
Hạng Dobrudzha17 · 9 điểm / 12 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 2 Bulgaria

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.