Pirin Blagoevgrad vs CSKA Sofia II
Pirin Blagoevgrad0–1
Kết thúc
HT 0-0
CSKA Sofia IIDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Pirin Blagoevgrad và CSKA Sofia II
Pirin Blagoevgrad thắng 0/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận. CSKA Sofia II thắng 5/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Pirin Blagoevgrad thắng 2, hoà 0, thua 3, trung bình 3 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Pirin Blagoevgrad vs CSKA Sofia II?
Trận Pirin Blagoevgrad vs CSKA Sofia II không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Pirin Blagoevgrad
0-4-2 T-H-BTB 2.7 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Pirin Blagoevgrad.
2-0-3 T-H-BThắng kèo 0/1Tài 1/1TB 3 bàn
Hỏi đáp kèo Pirin Blagoevgrad vs CSKA Sofia II
Pirin Blagoevgrad vs CSKA Sofia II đá lúc mấy giờ?
Pirin Blagoevgrad vs CSKA Sofia II đã đá lúc 19:00 ngày 30-01 (giờ Việt Nam), Club Friendly Giao hữu CLB.
Tipster chọn kèo gì trận Pirin Blagoevgrad vs CSKA Sofia II?
Trận Pirin Blagoevgrad vs CSKA Sofia II không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuGiao hữu CLB
Giờ đá19:00 · 30/01/26
VòngClub Friendly
Tipster lãi nhất ở Giao hữu CLB
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.