TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Piauiense· Regular Season - 3

Picos vs 4 de Julho

PicosPicos
0–0
Kết thúc
HT 0-0
4 de Julho4 de JulhoHạng 7 · 8đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Picos và 4 de Julho

4 de Julho đứng hạng 7 với 8 điểm sau 8 trận, 5 trận gần nhất: B T. 5 lần gặp gần nhất Picos thắng 0, hoà 2, thua 3, trung bình 3 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Picos vs 4 de Julho?

Trận Picos vs 4 de Julho không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Phong độ theo kèo

1 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.

Picos

1-0-0 T-H-BTB 3 bàn

4 de Julho

Chưa có dữ liệu.

Hỏi đáp kèo Picos vs 4 de Julho

Picos vs 4 de Julho đá lúc mấy giờ?

Picos vs 4 de Julho đã đá lúc 06:00 ngày 26-01 (giờ Việt Nam), Regular Season - 3 Piauiense.

Tipster chọn kèo gì trận Picos vs 4 de Julho?

Trận Picos vs 4 de Julho không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuPiauiense
Giờ đá06:00 · 26/01/20
VòngRegular Season - 3
Hạng 4 de Julho7 · 8 điểm / 8 trận

Tipster lãi nhất ở Piauiense

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.