TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
VĐQG Mỹ· Regular Season - 26

Philadelphia Union vs Sporting Kansas City

Philadelphia UnionPhiladelphia UnionHạng 6 Eastern Conference · 46đ
2–0
Kết thúc
HT 0-0
Sporting Kansas CitySporting Kansas CityHạng 15 Western Conference · 22đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Philadelphia Union và Sporting Kansas City

Philadelphia Union thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 3.3 bàn/trận. Sporting Kansas City thắng 1/3 trận gần nhất, trung bình 3.3 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Philadelphia Union thắng 2, hoà 2, thua 1, trung bình 3 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Philadelphia Union vs Sporting Kansas City?

Trận Philadelphia Union vs Sporting Kansas City không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Phong độ theo kèo

6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.

Hỏi đáp kèo Philadelphia Union vs Sporting Kansas City

Philadelphia Union vs Sporting Kansas City đá lúc mấy giờ?

Philadelphia Union vs Sporting Kansas City đã đá lúc 06:00 ngày 28-08 (giờ Việt Nam), Regular Season - 26 VĐQG Mỹ.

Tipster chọn kèo gì trận Philadelphia Union vs Sporting Kansas City?

Trận Philadelphia Union vs Sporting Kansas City không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuVĐQG Mỹ
Giờ đá06:00 · 28/08/16
VòngRegular Season - 26
Hạng Philadelphia Union6 · 46 điểm / 31 trận
Hạng Sporting Kansas City15 · 22 điểm / 31 trận

Tipster lãi nhất ở VĐQG Mỹ

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

1 tipster đã tip giải này.

Tips Philadelphia Union 2-0 Sporting Kansas City — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn