TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Carioca A2· 1st Phase - 9

Pérolas Negras vs Americano Campos

Pérolas NegrasPérolas NegrasHạng 5 1st Phase · 16đ
0–1
Kết thúc
HT 0-1
Americano CamposAmericano CamposHạng 1 1st Phase · 25đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Pérolas Negras và Americano Campos

Pérolas Negras thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 3.2 bàn/trận. Americano Campos thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Pérolas Negras vs Americano Campos?

Trận Pérolas Negras vs Americano Campos không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ Pérolas Negras.

0-1-0 T-H-BTB 2 bàn

Hỏi đáp kèo Pérolas Negras vs Americano Campos

Pérolas Negras vs Americano Campos đá lúc mấy giờ?

Pérolas Negras vs Americano Campos đã đá lúc 00:45 ngày 21-06 (giờ Việt Nam), 1st Phase - 9 Carioca A2.

Tipster chọn kèo gì trận Pérolas Negras vs Americano Campos?

Trận Pérolas Negras vs Americano Campos không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuCarioca A2
Giờ đá00:45 · 21/06/26
Vòng1st Phase - 9
Hạng Pérolas Negras5 · 16 điểm / 11 trận
Hạng Americano Campos1 · 25 điểm / 11 trận

Tipster lãi nhất ở Carioca A2

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Pérolas Negras 0-1 Americano Campos — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn