Pattani vs Bangkok Glass
PattaniHạng 14 Premier League · 4đ
Bangkok GlassHạng 7 Premier League · 9đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · 10BetĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Pattani vs Bangkok Glass
Bangkok Glass chấp nửa trái: Bangkok Glass hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Pattani 1.83, Bangkok Glass 1.83. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Pattani vs Bangkok Glass thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Pattani thắng 26%, hoà 26%, Bangkok Glass thắng 49%. Tỷ số thị trường nghiêng về 1-2. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Pattani và Bangkok Glass
Pattani thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2.5 bàn/trận. Bangkok Glass thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 3 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Pattani vs Bangkok Glass?
Trận Pattani vs Bangkok Glass không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
10Bet · cập nhật 16:50Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Pattani
Hỏi đáp kèo Pattani vs Bangkok Glass
Pattani vs Bangkok Glass đá lúc mấy giờ?
Pattani vs Bangkok Glass đã đá lúc 19:00 ngày 04-09 (giờ Việt Nam), Regular Season - 1 VĐQG Thái Lan, sân Rainbow Stadium (Pattani).
Kèo châu Á Pattani vs Bangkok Glass chấp bao nhiêu?
Bangkok Glass chấp nửa trái (Pattani +0.5) — giá 1.83 / 1.83 theo 10Bet.
Tài xỉu trận Pattani vs Bangkok Glass là bao nhiêu?
Mốc 2.5 bàn (giá Tài 1.70, Xỉu 2.05). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Tipster chọn kèo gì trận Pattani vs Bangkok Glass?
Trận Pattani vs Bangkok Glass không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở VĐQG Thái Lan
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.
1 tipster đã tip giải này.