Paraguay vs Australia
ParaguayHạng 3 Group D · 4đ
AustraliaHạng 2 Group D · 4đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · PinnacleĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Paraguay vs Australia
Đồng banh: đội nào thắng thì thắng kèo, hoà thì hoàn tiền. Giá Paraguay 1.98, Australia 1.84. Tài xỉu 1.75: đúng 2 bàn Tài thắng nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Phong độ Paraguay và Australia
Paraguay thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2.8 bàn/trận. Australia thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 1.8 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Paraguay vs Australia?
Trận Paraguay vs Australia không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
Pinnacle · cập nhật 10:00Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Paraguay
Australia
Kèo phụ: phạt góc & thẻ
Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).
| Paraguay | Australia | |
|---|---|---|
| Góc của đội | 0 | 2 |
| Góc của đối thủ | 4.5 | 4.2 |
| Tổng góc / trận | 4.5 | 6.2 |
| Trận ≥ 10 góc | 0/2 | 0/4 |
| Thẻ của đội | 1.5 | 1.2 |
| Tổng thẻ / trận | 2 | 2 |
| Trận ≥ 5 thẻ | 0/2 | 0/4 |
Số trận tính: Paraguay 2 · Australia 4.
Thống kê trận đấu
Hỏi đáp kèo Paraguay vs Australia
Paraguay vs Australia đá lúc mấy giờ?
Paraguay vs Australia đã đá lúc 09:00 ngày 26-06 (giờ Việt Nam), Group Stage - 3 World Cup, sân Levi's Stadium (Santa Clara).
Kèo châu Á Paraguay vs Australia chấp bao nhiêu?
Đồng banh — hai đội ngang nhau, hoà thì hoàn tiền.
Tài xỉu trận Paraguay vs Australia là bao nhiêu?
Mốc 1.75 bàn (giá Tài 1.90, Xỉu 1.97). Tài xỉu 1.75: đúng 2 bàn Tài thắng nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Tipster chọn kèo gì trận Paraguay vs Australia?
Trận Paraguay vs Australia không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở World Cup
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.