Pague Menos U20 vs Juazeiro EC U20
Pague Menos U20Hạng 3 U20 Cearense 2026, Group B · 6đ8–0
Kết thúc
HT 5-0
Juazeiro EC U20Hạng 7 U20 Cearense 2026, Group A · 0đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Pague Menos U20 và Juazeiro EC U20
Pague Menos U20 thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2.3 bàn/trận. Juazeiro EC U20 đứng hạng 7 U20 Cearense 2026, Group A với 0 điểm sau 4 trận, 5 trận gần nhất: B B B B.
Tipster chọn kèo gì trận Pague Menos U20 vs Juazeiro EC U20?
Trận Pague Menos U20 vs Juazeiro EC U20 không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Pague Menos U20
2-3-1 T-H-BTB 2.3 bàn
Juazeiro EC U20
Chưa có dữ liệu.
Hỏi đáp kèo Pague Menos U20 vs Juazeiro EC U20
Pague Menos U20 vs Juazeiro EC U20 đá lúc mấy giờ?
Pague Menos U20 vs Juazeiro EC U20 đã đá lúc 19:30 ngày 12-04 (giờ Việt Nam), Regular Season - 1 U20 Brazil.
Tipster chọn kèo gì trận Pague Menos U20 vs Juazeiro EC U20?
Trận Pague Menos U20 vs Juazeiro EC U20 không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuU20 Brazil
Giờ đá19:30 · 12/04/26
VòngRegular Season - 1
Hạng Pague Menos U203 · 6 điểm / 4 trận
Hạng Juazeiro EC U207 · 0 điểm / 4 trận
Tipster lãi nhất ở U20 Brazil
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.