TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng nhất Thụy Điển· Regular Season - 18

Ostersunds FK vs GIF Sundsvall

Ostersunds FKOstersunds FKHạng 3 Superettan · 48đ
1–0
Kết thúc
HT 1-0
GIF SundsvallGIF SundsvallHạng 16 Superettan · 19đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · Bet365

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Ostersunds FK vs GIF Sundsvall

Ostersunds FK chấp 1 trái 1/4: Ostersunds FK hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn → thua nửa tiền; thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Ostersunds FK 2.02, GIF Sundsvall 1.78. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Phong độ Ostersunds FK và GIF Sundsvall

Ostersunds FK thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/3, 1/3 trận về Tài, trung bình 2.8 bàn/trận. GIF Sundsvall thắng 0/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 0/3, 3/3 trận về Tài, trung bình 4.2 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Ostersunds FK thắng 1, hoà 1, thua 3, trung bình 2.6 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Ostersunds FK vs GIF Sundsvall?

Trận Ostersunds FK vs GIF Sundsvall không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

Bet365 · cập nhật 20:21
Châu Á
Ostersunds FK -1.252.02
GIF Sundsvall +1.251.78
Tài xỉu
Tài 2.501.85
Xỉu 2.501.95
1X2
Ostersunds FK thắng1.42
Hoà4.00
GIF Sundsvall thắng6.00

Kèo phụ: phạt góc & thẻ

Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).

Ostersunds FKGIF Sundsvall
Góc của đội32.7
Góc của đối thủ3.54.7
Tổng góc / trận6.57.3
Trận ≥ 10 góc1/21/3
Thẻ của đội00.7
Tổng thẻ / trận11.7
Trận ≥ 5 thẻ0/20/3

Số trận tính: Ostersunds FK 2 · GIF Sundsvall 3.

Hỏi đáp kèo Ostersunds FK vs GIF Sundsvall

Ostersunds FK vs GIF Sundsvall đá lúc mấy giờ?

Ostersunds FK vs GIF Sundsvall đã đá lúc 00:00 ngày 08-08 (giờ Việt Nam), Regular Season - 18 Hạng nhất Thụy Điển, sân Jamtkraft Arena (Ostersund).

Kèo châu Á Ostersunds FK vs GIF Sundsvall chấp bao nhiêu?

Ostersunds FK chấp 1 trái 1/4 (Ostersunds FK -1.25) — giá 2.02 / 1.78 theo Bet365.

Tài xỉu trận Ostersunds FK vs GIF Sundsvall là bao nhiêu?

Mốc 2.5 bàn (giá Tài 1.85, Xỉu 1.95). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Tipster chọn kèo gì trận Ostersunds FK vs GIF Sundsvall?

Trận Ostersunds FK vs GIF Sundsvall không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng nhất Thụy Điển
Giờ đá00:00 · 08/08/26
VòngRegular Season - 18
SânJamtkraft Arena, Ostersund
Hạng Ostersunds FK3 · 48 điểm / 28 trận
Hạng GIF Sundsvall16 · 19 điểm / 28 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng nhất Thụy Điển

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.