TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG

Olympic Charleroi vs RWDM

Olympic CharleroiOlympic CharleroiHạng 8 National Division 1 · 12đ
3–1
Kết thúc
HT 1-0
Bù giờ H2 +4'
RWDMRWDMHạng 2 National Division 1 · 19đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · Pinnacle

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Olympic Charleroi vs RWDM

Olympic Charleroi chấp 1/4: Olympic Charleroi hoà → thua nửa tiền; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Olympic Charleroi 2.00, RWDM 1.80. Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá Olympic Charleroi vs RWDM thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Olympic Charleroi thắng 40%, hoà 28%, RWDM thắng 32%. Tỷ số thị trường nghiêng về 0-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ Olympic Charleroi và RWDM

Olympic Charleroi thắng 1/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/6, 2/6 trận về Tài, trung bình 3.2 bàn/trận. RWDM thắng 4/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 4/6, 2/6 trận về Tài, trung bình 2.3 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Olympic Charleroi thắng 0, hoà 2, thua 3, trung bình 2.4 bàn/trận.

Kèo AI Olympic Charleroi vs RWDM

AI chọn RWDM +0.25 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.875 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Olympic Charleroi vs RWDM?

Trận Olympic Charleroi vs RWDM không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

Pinnacle · cập nhật 18:21
Châu Á
Olympic Charleroi -0.252.00
RWDM +0.251.80
Tài xỉu
Tài 2.751.94
Xỉu 2.751.85
1X2
Olympic Charleroi thắng2.28
Hoà3.33
RWDM thắng2.84

AI = bên kèo AI đang chọn.

Kèo AI tham khảo

AI ở giải này thắng 53% · ROI -34.2%
AIchọn RWDM +0.25 · tự tin 53%Thuamức này AI thắng 53%/11.875 trậnThống kê AI

Mức tự tin 53% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.

Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.

Hỏi đáp kèo Olympic Charleroi vs RWDM

Olympic Charleroi vs RWDM đá lúc mấy giờ?

Olympic Charleroi vs RWDM đã đá lúc 01:00 ngày 18-10 (giờ Việt Nam), ACFF - 9 Giải hạng Ba Bỉ, sân Stade de la Neuville (Charleroi).

Kèo châu Á Olympic Charleroi vs RWDM chấp bao nhiêu?

Olympic Charleroi chấp 1/4 (Olympic Charleroi -0.25) — giá 2.00 / 1.80 theo Pinnacle.

Tài xỉu trận Olympic Charleroi vs RWDM là bao nhiêu?

Mốc 2.75 bàn (giá Tài 1.94, Xỉu 1.85). Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

AI chọn kèo nào trận Olympic Charleroi vs RWDM?

AI chọn RWDM +0.25 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.875 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Olympic Charleroi vs RWDM?

Trận Olympic Charleroi vs RWDM không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuGiải hạng Ba Bỉ
Giờ đá01:00 · 18/10/26
VòngACFF - 9
SânStade de la Neuville, Charleroi
Hạng Olympic Charleroi8 · 12 điểm / 9 trận
Hạng RWDM2 · 19 điểm / 9 trận

Tipster lãi nhất ở Giải hạng Ba Bỉ

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Olympic Charleroi 3-1 RWDM — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn