TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
USL League Two· Group Stage

Oly Town vs West Seattle Junction

Oly TownOly TownHạng 7 USL League Two 2025, Northwest Division · 15đ
2–1
Kết thúc
HT 0-0
West Seattle JunctionWest Seattle JunctionHạng 6 USL League Two 2025, Northwest Division · 16đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Oly Town và West Seattle Junction

Oly Town thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 4.2 bàn/trận. West Seattle Junction thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 3.5 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Oly Town thắng 1, hoà 2, thua 2, trung bình 5.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Oly Town vs West Seattle Junction?

Trận Oly Town vs West Seattle Junction không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Oly Town vs West Seattle Junction

Oly Town vs West Seattle Junction đá lúc mấy giờ?

Oly Town vs West Seattle Junction đã đá lúc 02:30 ngày 26-05 (giờ Việt Nam), Group Stage USL League Two.

Tipster chọn kèo gì trận Oly Town vs West Seattle Junction?

Trận Oly Town vs West Seattle Junction không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuUSL League Two
Giờ đá02:30 · 26/05/26
VòngGroup Stage
Hạng Oly Town7 · 15 điểm / 14 trận
Hạng West Seattle Junction6 · 16 điểm / 14 trận

Tipster lãi nhất ở USL League Two

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Oly Town 2-1 West Seattle Junction — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn