TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
VĐQG Slovenia· Regular Season - 3

Olimpija Ljubljana vs Aluminij

Olimpija LjubljanaOlimpija LjubljanaHạng 4 1. SNL · 18đ
1–0
Kết thúc
HT 0-0
AluminijAluminijHạng 7 1. SNL · 13đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · Pinnacle

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Olimpija Ljubljana vs Aluminij

Olimpija Ljubljana chấp 3/4: Olimpija Ljubljana hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn → thắng nửa tiền; thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Olimpija Ljubljana 1.83, Aluminij 2.03. Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Phong độ Olimpija Ljubljana và Aluminij

Olimpija Ljubljana thắng 0/6 trận gần nhất, trung bình 2.2 bàn/trận. Aluminij thắng 0/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 1/3, 1/4 trận về Tài, trung bình 1.5 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Olimpija Ljubljana thắng 4, hoà 1, thua 0, trung bình 2.4 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Olimpija Ljubljana vs Aluminij?

Trận Olimpija Ljubljana vs Aluminij không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

Pinnacle · cập nhật 22:20
Châu Á
Olimpija Ljubljana -0.751.83
Aluminij +0.752.03
Tài xỉu
Tài 2.751.94
Xỉu 2.751.89
1X2
Olimpija Ljubljana thắng1.65
Hoà4.12
Aluminij thắng4.87

Kèo phụ: phạt góc & thẻ

Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).

Olimpija LjubljanaAluminij
Góc của đội—0
Góc của đối thủ—0
Tổng góc / trận—0
Trận ≥ 10 góc—0/1
Thẻ của đội—1
Tổng thẻ / trận—1
Trận ≥ 5 thẻ—0/1

Số trận tính: Olimpija Ljubljana 0 · Aluminij 1.

Hỏi đáp kèo Olimpija Ljubljana vs Aluminij

Olimpija Ljubljana vs Aluminij đá lúc mấy giờ?

Olimpija Ljubljana vs Aluminij đã đá lúc 01:15 ngày 03-08 (giờ Việt Nam), Regular Season - 3 VĐQG Slovenia, sân Stadion Stozice (Ljubljana).

Kèo châu Á Olimpija Ljubljana vs Aluminij chấp bao nhiêu?

Olimpija Ljubljana chấp 3/4 (Olimpija Ljubljana -0.75) — giá 1.83 / 2.03 theo Pinnacle.

Tài xỉu trận Olimpija Ljubljana vs Aluminij là bao nhiêu?

Mốc 2.75 bàn (giá Tài 1.94, Xỉu 1.89). Tài xỉu 2.75: đúng 3 bàn Tài thắng nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Tipster chọn kèo gì trận Olimpija Ljubljana vs Aluminij?

Trận Olimpija Ljubljana vs Aluminij không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuVĐQG Slovenia
Giờ đá01:15 · 03/08/26
VòngRegular Season - 3
SânStadion Stozice, Ljubljana
Hạng Olimpija Ljubljana4 · 18 điểm / 12 trận
Hạng Aluminij7 · 13 điểm / 12 trận

Tipster lãi nhất ở VĐQG Slovenia

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Olimpija Ljubljana 1-0 Aluminij — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn