TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Mediterranean Games· Group Stage - 3

North Macedonia U21 vs Morocco U20

North Macedonia U21North Macedonia U21
1–5
Kết thúc
HT 1-2
Morocco U20Morocco U20

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ North Macedonia U21 và Morocco U20

North Macedonia U21 thắng 0/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận. Morocco U20 thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 2.3 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận North Macedonia U21 vs Morocco U20?

Trận North Macedonia U21 vs Morocco U20 không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo North Macedonia U21 vs Morocco U20

North Macedonia U21 vs Morocco U20 đá lúc mấy giờ?

North Macedonia U21 vs Morocco U20 đã đá lúc 15:30 ngày 26-08 (giờ Việt Nam), Group Stage - 3 Mediterranean Games.

Tipster chọn kèo gì trận North Macedonia U21 vs Morocco U20?

Trận North Macedonia U21 vs Morocco U20 không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuMediterranean Games
Giờ đá15:30 · 26/08/26
VòngGroup Stage - 3

Tipster lãi nhất ở Mediterranean Games

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips North Macedonia U21 1-5 Morocco U20 — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn