Nõmme Kalju II vs Tartu Welco
Nõmme Kalju IIHạng 10 Esiliiga A · 24đ
Tartu WelcoHạng 1 Esiliiga A · 74đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · 10BetĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Nõmme Kalju II vs Tartu Welco
Tartu Welco chấp 2 trái rưỡi: Tartu Welco hoà hoặc thắng cách tối đa 2 bàn → thua kèo; thắng cách 3 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Nõmme Kalju II 1.83, Tartu Welco 1.80. Tài xỉu 4.5: từ 5 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Nõmme Kalju II vs Tartu Welco thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Nõmme Kalju II thắng 10%, hoà 14%, Tartu Welco thắng 76%. Tỷ số thị trường nghiêng về 0-3. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Nõmme Kalju II và Tartu Welco
Nõmme Kalju II thắng 0/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 0/6, 2/6 trận về Tài, trung bình 3.3 bàn/trận. Tartu Welco thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 1/3, 1/4 trận về Tài, trung bình 4.8 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Nõmme Kalju II thắng 0, hoà 0, thua 5, trung bình 5 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Nõmme Kalju II vs Tartu Welco?
Trận Nõmme Kalju II vs Tartu Welco không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
10Bet · cập nhật 19:01Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Nõmme Kalju II
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Nõmme Kalju II.
Hỏi đáp kèo Nõmme Kalju II vs Tartu Welco
Nõmme Kalju II vs Tartu Welco đá lúc mấy giờ?
Nõmme Kalju II vs Tartu Welco đã đá lúc 19:00 ngày 23-08 (giờ Việt Nam), Regular Season - 25 Hạng 2 Estonia, sân Hiiu Stadium (Tallinn).
Kèo châu Á Nõmme Kalju II vs Tartu Welco chấp bao nhiêu?
Tartu Welco chấp 2 trái rưỡi (Nõmme Kalju II +2.5) — giá 1.83 / 1.80 theo 10Bet.
Tài xỉu trận Nõmme Kalju II vs Tartu Welco là bao nhiêu?
Mốc 4.5 bàn (giá Tài 2.05, Xỉu 1.60). Tài xỉu 4.5: từ 5 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Tipster chọn kèo gì trận Nõmme Kalju II vs Tartu Welco?
Trận Nõmme Kalju II vs Tartu Welco không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Hạng 2 Estonia
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.