TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG

Neuchatel Xamax FC vs Yverdon Sport

Neuchatel Xamax FCNeuchatel Xamax FC
1–2
Kết thúc
HT 1-1
Yverdon SportYverdon Sport

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Neuchatel Xamax FC và Yverdon Sport

Neuchatel Xamax FC thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 4.2 bàn/trận. Yverdon Sport thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Neuchatel Xamax FC thắng 0, hoà 2, thua 3, trung bình 3.6 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Neuchatel Xamax FC vs Yverdon Sport?

Trận Neuchatel Xamax FC vs Yverdon Sport không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Neuchatel Xamax FC vs Yverdon Sport

Neuchatel Xamax FC vs Yverdon Sport đá lúc mấy giờ?

Neuchatel Xamax FC vs Yverdon Sport đã đá lúc 01:30 ngày 04-02 (giờ Việt Nam), Quarter-finals Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ.

Tipster chọn kèo gì trận Neuchatel Xamax FC vs Yverdon Sport?

Trận Neuchatel Xamax FC vs Yverdon Sport không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuCúp Quốc Gia Thụy Sỹ
Giờ đá01:30 · 04/02/26
VòngQuarter-finals

Tipster lãi nhất ở Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.