TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Giao hữu CLB· Club Friendly

Neratovice-Byškovice vs Králův Dvůr

Neratovice-ByškoviceNeratovice-Byškovice
3–3
Kết thúc
HT 2-1
Králův DvůrKrálův Dvůr

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Neratovice-Byškovice và Králův Dvůr

Neratovice-Byškovice thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 3.5 bàn/trận. Králův Dvůr thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 4.7 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Neratovice-Byškovice vs Králův Dvůr?

Trận Neratovice-Byškovice vs Králův Dvůr không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ Neratovice-Byškovice.

1-0-0 T-H-BTB 6 bàn

Hỏi đáp kèo Neratovice-Byškovice vs Králův Dvůr

Neratovice-Byškovice vs Králův Dvůr đá lúc mấy giờ?

Neratovice-Byškovice vs Králův Dvůr đã đá lúc 16:00 ngày 21-02 (giờ Việt Nam), Club Friendly Giao hữu CLB.

Tipster chọn kèo gì trận Neratovice-Byškovice vs Králův Dvůr?

Trận Neratovice-Byškovice vs Králův Dvůr không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuGiao hữu CLB
Giờ đá16:00 · 21/02/26
VòngClub Friendly

Tipster lãi nhất ở Giao hữu CLB

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.