TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG

Naval 1893 vs FC Alverca II

Naval 1893Naval 1893Hạng 7 II Divisao: Group C · 7đ
1–0
Kết thúc
HT 0-0
FC Alverca IIFC Alverca IIHạng 11 II Divisao: Group C · 3đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Biến động kèo Naval 1893 vs FC Alverca II

Kèo châu Á mở cửa Naval 1893 chấp nửa trái, hiện Naval 1893 chấp 1 trái: kèo nhích về phía Naval 1893 — thị trường đang nghiêng về Naval 1893. Mốc tài xỉu giảm từ 2.25 xuống 1.5 — thị trường chờ ít bàn hơn lúc mở cửa. Theo Live (API-Football), kèo đã đổi 246 lần kể từ lúc mở cửa.

Phong độ Naval 1893 và FC Alverca II

Naval 1893 thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2.5 bàn/trận. FC Alverca II thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 1.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Naval 1893 vs FC Alverca II?

Trận Naval 1893 vs FC Alverca II không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Naval 1893 vs FC Alverca II

Naval 1893 vs FC Alverca II đá lúc mấy giờ?

Naval 1893 vs FC Alverca II đã đá lúc 21:00 ngày 13-09 (giờ Việt Nam), Group C - 4 Campeonato de Portugal Prio - Group C.

Kèo Naval 1893 vs FC Alverca II biến động thế nào?

Kèo châu Á mở cửa Naval 1893 chấp nửa trái, hiện Naval 1893 chấp 1 trái: kèo nhích về phía Naval 1893 — thị trường đang nghiêng về Naval 1893. Mốc tài xỉu giảm từ 2.25 xuống 1.5 — thị trường chờ ít bàn hơn lúc mở cửa.

Tipster chọn kèo gì trận Naval 1893 vs FC Alverca II?

Trận Naval 1893 vs FC Alverca II không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuCampeonato de Portugal Prio - Group C
Giờ đá21:00 · 13/09/26
VòngGroup C - 4
Hạng Naval 18937 · 7 điểm / 5 trận
Hạng FC Alverca II11 · 3 điểm / 5 trận

Tipster lãi nhất ở Campeonato de Portugal Prio - Group C

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.