Nashville SC vs Atlanta United FC
Nashville SC3–2
Kết thúc sau hiệp phụ
HT 0-2
Atlanta United FCDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Nashville SC và Atlanta United FC
Nashville SC thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 2 bàn/trận. Atlanta United FC thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 3 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Nashville SC thắng 3, hoà 1, thua 1, trung bình 1.6 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Nashville SC vs Atlanta United FC?
Trận Nashville SC vs Atlanta United FC không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Nashville SC
2-4-0 T-H-BTB 2 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Nashville SC.
3-1-1 T-H-BTài 0/1TB 1.6 bàn
Hỏi đáp kèo Nashville SC vs Atlanta United FC
Nashville SC vs Atlanta United FC đá lúc mấy giờ?
Nashville SC vs Atlanta United FC đã đá lúc 07:00 ngày 12-05 (giờ Việt Nam), Round of 32 US Open Cup.
Tipster chọn kèo gì trận Nashville SC vs Atlanta United FC?
Trận Nashville SC vs Atlanta United FC không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuUS Open Cup
Giờ đá07:00 · 12/05/22
VòngRound of 32
Tipster lãi nhất ở US Open Cup
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.