TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Hạng 4 Ba Lan· Group IV - 5

Naprzód vs Chełmianka Chełm

NaprzódNaprzódHạng 4 Group IV · 23đ
0–2
Kết thúc
HT 0-2
Chełmianka ChełmChełmianka ChełmHạng 1 Group IV · 31đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · 1xBet

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Naprzód vs Chełmianka Chełm

Chełmianka Chełm chấp 1 trái: Chełmianka Chełm hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn → hoà kèo (hoàn tiền); thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Naprzód 1.89, Chełmianka Chełm 1.79. Tài xỉu 3.25: đúng 3 bàn Tài thua nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá Naprzód vs Chełmianka Chełm thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Naprzód thắng 19%, hoà 23%, Chełmianka Chełm thắng 58%. Tỷ số thị trường nghiêng về 0-1. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ Naprzód và Chełmianka Chełm

Naprzód thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 4.7 bàn/trận. Chełmianka Chełm thắng 5/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/3, trung bình 2.8 bàn/trận. 2 lần gặp gần nhất Naprzód thắng 0, hoà 0, thua 2, trung bình 2 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Naprzód vs Chełmianka Chełm?

Trận Naprzód vs Chełmianka Chełm không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

1xBet · cập nhật 23:53
Châu Á
Naprzód +11.89
Chełmianka Chełm -11.79
Tài xỉu
Tài 3.251.93
Xỉu 3.251.76
1X2
Naprzód thắng5.33
Hoà4.20
Chełmianka Chełm thắng1.48

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ Naprzód.

0-0-2 T-H-BTB 2 bàn

Hỏi đáp kèo Naprzód vs Chełmianka Chełm

Naprzód vs Chełmianka Chełm đá lúc mấy giờ?

Naprzód vs Chełmianka Chełm đã đá lúc 22:00 ngày 23-08 (giờ Việt Nam), Group IV - 5 Hạng 4 Ba Lan.

Kèo châu Á Naprzód vs Chełmianka Chełm chấp bao nhiêu?

Chełmianka Chełm chấp 1 trái (Naprzód +1) — giá 1.89 / 1.79 theo 1xBet.

Tài xỉu trận Naprzód vs Chełmianka Chełm là bao nhiêu?

Mốc 3.25 bàn (giá Tài 1.93, Xỉu 1.76). Tài xỉu 3.25: đúng 3 bàn Tài thua nửa, từ 4 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Tipster chọn kèo gì trận Naprzód vs Chełmianka Chełm?

Trận Naprzód vs Chełmianka Chełm không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuHạng 4 Ba Lan
Giờ đá22:00 · 23/08/26
VòngGroup IV - 5
Hạng Naprzód4 · 23 điểm / 13 trận
Hạng Chełmianka Chełm1 · 31 điểm / 13 trận

Tipster lãi nhất ở Hạng 4 Ba Lan

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.