Muzinga vs Never Give Up Academy
MuzingaHạng 2 Ligue A · 15đ1–0
Kết thúc
HT 0-0
Never Give Up AcademyHạng 13 Ligue A · 5đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Muzinga và Never Give Up Academy
Muzinga thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 1.7 bàn/trận. Never Give Up Academy đứng hạng 13 Ligue A với 5 điểm sau 7 trận, 5 trận gần nhất: B H B B H.
Tipster chọn kèo gì trận Muzinga vs Never Give Up Academy?
Trận Muzinga vs Never Give Up Academy không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Muzinga
1-4-1 T-H-BTB 1.7 bàn
Never Give Up Academy
Chưa có dữ liệu.
Hỏi đáp kèo Muzinga vs Never Give Up Academy
Muzinga vs Never Give Up Academy đá lúc mấy giờ?
Muzinga vs Never Give Up Academy đã đá lúc 18:00 ngày 14-08 (giờ Việt Nam), Regular Season - 1 VĐQG Burundi.
Tipster chọn kèo gì trận Muzinga vs Never Give Up Academy?
Trận Muzinga vs Never Give Up Academy không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuVĐQG Burundi
Giờ đá18:00 · 14/08/26
VòngRegular Season - 1
Hạng Muzinga2 · 15 điểm / 8 trận
Hạng Never Give Up Academy13 · 5 điểm / 7 trận
Tipster lãi nhất ở VĐQG Burundi
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.