Mushuc Runa SC vs Manta FC
Mushuc Runa SC0–0
Kết thúc
HT 0-0
Manta FCDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Mushuc Runa SC và Manta FC
Mushuc Runa SC thắng 2/3 trận gần nhất, trung bình 0.7 bàn/trận. Manta FC thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 2.5 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Mushuc Runa SC thắng 3, hoà 1, thua 1, trung bình 2.2 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Mushuc Runa SC vs Manta FC?
Trận Mushuc Runa SC vs Manta FC không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
3 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Mushuc Runa SC
2-1-0 T-H-BTB 0.7 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Mushuc Runa SC.
3-1-1 T-H-BThắng kèo 1/1Tài 1/1TB 2.2 bàn
Hỏi đáp kèo Mushuc Runa SC vs Manta FC
Mushuc Runa SC vs Manta FC đá lúc mấy giờ?
Mushuc Runa SC vs Manta FC đã đá lúc 00:00 ngày 12-08 (giờ Việt Nam), Regular Season - 26 Hạng 2 Ecuador.
Tipster chọn kèo gì trận Mushuc Runa SC vs Manta FC?
Trận Mushuc Runa SC vs Manta FC không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuHạng 2 Ecuador
Giờ đá00:00 · 12/08/18
VòngRegular Season - 26
Tipster lãi nhất ở Hạng 2 Ecuador
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.