TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
VĐQG Ecuador· Regular Season - 22

Mushuc Runa SC vs Libertad

Mushuc Runa SCMushuc Runa SCHạng 11 Liga Pro: Regular season · 38đ
0–2
Kết thúc
HT 0-0
LibertadLibertadHạng 7 Liga Pro: Regular season · 41đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · Bet365

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Mushuc Runa SC vs Libertad

Mushuc Runa SC chấp 3/4: Mushuc Runa SC hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn → thắng nửa tiền; thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Mushuc Runa SC 1.78, Libertad 2.02. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Phong độ Mushuc Runa SC và Libertad

Mushuc Runa SC thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 3.2 bàn/trận. Libertad thắng 2/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/3, 0/3 trận về Tài, trung bình 1.7 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Mushuc Runa SC thắng 1, hoà 2, thua 2, trung bình 3.4 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Mushuc Runa SC vs Libertad?

Trận Mushuc Runa SC vs Libertad không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

Bet365 · cập nhật 23:00
Châu Á
Mushuc Runa SC -0.751.78
Libertad +0.752.02
Tài xỉu
Tài 2.501.85
Xỉu 2.501.95
1X2
Mushuc Runa SC thắng1.57
Hoà3.80
Libertad thắng5.75

Kèo phụ: phạt góc & thẻ

Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).

Mushuc Runa SCLibertad
Góc của đội32.5
Góc của đối thủ4.32.2
Tổng góc / trận7.34.7
Trận ≥ 10 góc0/31/6
Thẻ của đội1.30.8
Tổng thẻ / trận21.7
Trận ≥ 5 thẻ0/30/6

Số trận tính: Mushuc Runa SC 3 · Libertad 6.

Thống kê trận đấu

7Phạt góc1
0Thẻ vàng0
0Thẻ đỏ0
54Kiểm soát bóng (%)46
5Sút trúng đích0
14Tổng cú sút1
0Cứu thua5
3Phạm lỗi6
0Việt vị1

Hỏi đáp kèo Mushuc Runa SC vs Libertad

Mushuc Runa SC vs Libertad đá lúc mấy giờ?

Mushuc Runa SC vs Libertad đã đá lúc 02:00 ngày 28-07 (giờ Việt Nam), Regular Season - 22 VĐQG Ecuador, sân Estadio COAC Mushuc Runa (Ambato).

Kèo châu Á Mushuc Runa SC vs Libertad chấp bao nhiêu?

Mushuc Runa SC chấp 3/4 (Mushuc Runa SC -0.75) — giá 1.78 / 2.02 theo Bet365.

Tài xỉu trận Mushuc Runa SC vs Libertad là bao nhiêu?

Mốc 2.5 bàn (giá Tài 1.85, Xỉu 1.95). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Tipster chọn kèo gì trận Mushuc Runa SC vs Libertad?

Trận Mushuc Runa SC vs Libertad không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuVĐQG Ecuador
Giờ đá02:00 · 28/07/26
VòngRegular Season - 22
SânEstadio COAC Mushuc Runa, Ambato
Hạng Mushuc Runa SC11 · 38 điểm / 30 trận
Hạng Libertad7 · 41 điểm / 30 trận

Tipster lãi nhất ở VĐQG Ecuador

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.