TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
D5 Đức· Niederrhein - 2

Monheim vs Hilden

MonheimMonheimHạng 8 Niederrhein · 15đ
2–1
Kết thúc
HT 0-0
HildenHildenHạng 1 · 69đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Monheim và Hilden

Monheim thắng 0/4 trận gần nhất, trung bình 3.5 bàn/trận. Hilden thắng 1/4 trận gần nhất, trung bình 3.8 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Monheim thắng 0, hoà 3, thua 2, trung bình 3 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Monheim vs Hilden?

Trận Monheim vs Hilden không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Phong độ theo kèo

4 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.

Hỏi đáp kèo Monheim vs Hilden

Monheim vs Hilden đá lúc mấy giờ?

Monheim vs Hilden đã đá lúc 20:00 ngày 29-08 (giờ Việt Nam), Niederrhein - 2 D5 Đức.

Tipster chọn kèo gì trận Monheim vs Hilden?

Trận Monheim vs Hilden không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuD5 Đức
Giờ đá20:00 · 29/08/21
VòngNiederrhein - 2
Hạng Monheim8 · 15 điểm / 10 trận
Hạng Hilden1 · 69 điểm / 34 trận

Tipster lãi nhất ở D5 Đức

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.