TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Coppa Italia Serie D· Round of 32

Modica vs Licata

ModicaModica
20:30
Thứ Tư, 28/10/2026
 
LicataLicata

Góc nhìn kèo

Phong độ Modica và Licata

Modica thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận. Licata thắng 6/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Modica vs Licata?

Chưa có tipster nào đăng tip cho trận Modica vs Licata.

Tip của từng tipster

Chưa ai tip trận này

Tip đầu tiên hiện ngay đầu trang trận và được tính vào BXH tipster tháng. Kèo khoá lúc đăng, hệ thống tự chấm.

Đăng tip đầu tiên

Hỏi đáp kèo Modica vs Licata

Modica vs Licata đá lúc mấy giờ?

Modica vs Licata đá lúc 20:30 ngày 28-10 (giờ Việt Nam), Round of 32 Coppa Italia Serie D.

Tipster chọn kèo gì trận Modica vs Licata?

Chưa có tipster nào đăng tip cho trận Modica vs Licata.

Thông tin trận

Giải đấuCoppa Italia Serie D
Giờ đá20:30 · 28/10/26
VòngRound of 32

Tipster lãi nhất ở Coppa Italia Serie D

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.