TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
VĐQG Belarus· Regular Season - 16

ML Vitebsk vs Torpedo Zhodino

ML VitebskML VitebskHạng 1 Premier League · 53đ
2–0
Kết thúc
HT 1-0
Bù giờ H1 +1' · H2 +4'
Torpedo ZhodinoTorpedo ZhodinoHạng 9 Premier League · 33đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · Pinnacle

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo ML Vitebsk vs Torpedo Zhodino

ML Vitebsk chấp 1 trái rưỡi: ML Vitebsk hoà hoặc thắng cách 1 bàn → thua kèo; thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá ML Vitebsk 1.85, Torpedo Zhodino 1.87. Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá ML Vitebsk vs Torpedo Zhodino thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): ML Vitebsk thắng 70%, hoà 19%, Torpedo Zhodino thắng 10%. Tỷ số thị trường nghiêng về 2-0. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ ML Vitebsk và Torpedo Zhodino

ML Vitebsk thắng 3/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/6, 3/6 trận về Tài, trung bình 3.3 bàn/trận. Torpedo Zhodino thắng 2/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/5, 3/5 trận về Tài, trung bình 3.3 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất ML Vitebsk thắng 1, hoà 2, thua 2, trung bình 1 bàn/trận.

Kèo AI ML Vitebsk vs Torpedo Zhodino

AI chọn ML Vitebsk -1.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.905 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận ML Vitebsk vs Torpedo Zhodino?

Trận ML Vitebsk vs Torpedo Zhodino không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

Pinnacle · cập nhật 00:30
Châu Á
ML Vitebsk -1.51.85
Torpedo Zhodino +1.51.87
Tài xỉu
Tài 2.501.87
Xỉu 2.501.85
1X2
ML Vitebsk thắng1.27
Hoà4.63
Torpedo Zhodino thắng8.56

AI = bên kèo AI đang chọn.

Kèo AI tham khảo

AI ở giải này thắng 52% · ROI -41.5%
AIchọn ML Vitebsk -1.5 · tự tin 50%Thắngmức này AI thắng 53%/11.905 trậnThống kê AI

Mức tự tin 50% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.

Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.

Kèo phụ: phạt góc & thẻ

Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).

ML VitebskTorpedo Zhodino
Góc của đội6.72.7
Góc của đối thủ2.82.7
Tổng góc / trận9.55.4
Trận ≥ 10 góc5/100/7
Thẻ của đội1.31.4
Tổng thẻ / trận2.92.1
Trận ≥ 5 thẻ3/101/7

Số trận tính: ML Vitebsk 10 · Torpedo Zhodino 7.

Thống kê trận đấu

4Phạt góc1
0Thẻ vàng0
0Thẻ đỏ0
59Kiểm soát bóng (%)41
3Sút trúng đích1
10Tổng cú sút4

Hỏi đáp kèo ML Vitebsk vs Torpedo Zhodino

ML Vitebsk vs Torpedo Zhodino đá lúc mấy giờ?

ML Vitebsk vs Torpedo Zhodino đã đá lúc 00:30 ngày 16-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 16 VĐQG Belarus, sân Tikhinichi Sportcomplex (Gomel).

Kèo châu Á ML Vitebsk vs Torpedo Zhodino chấp bao nhiêu?

ML Vitebsk chấp 1 trái rưỡi (ML Vitebsk -1.5) — giá 1.85 / 1.87 theo Pinnacle.

Tài xỉu trận ML Vitebsk vs Torpedo Zhodino là bao nhiêu?

Mốc 2.5 bàn (giá Tài 1.87, Xỉu 1.85). Tài xỉu 2.5: từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

AI chọn kèo nào trận ML Vitebsk vs Torpedo Zhodino?

AI chọn ML Vitebsk -1.5 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.905 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận ML Vitebsk vs Torpedo Zhodino?

Trận ML Vitebsk vs Torpedo Zhodino không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuVĐQG Belarus
Giờ đá00:30 · 16/10/26
VòngRegular Season - 16
SânTikhinichi Sportcomplex, Gomel
Hạng ML Vitebsk1 · 53 điểm / 24 trận
Hạng Torpedo Zhodino9 · 33 điểm / 25 trận

Tipster lãi nhất ở VĐQG Belarus

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.