TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Ngoại hạng Malawi· Regular Season - 11

Mitundu Baptist vs Silver Strikers

Mitundu BaptistMitundu BaptistHạng 8 Regular Season · 22đ
1–1
Kết thúc
HT 1-1
Silver StrikersSilver StrikersHạng 4 Regular Season · 32đ

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Biến động kèo Mitundu Baptist vs Silver Strikers

Kèo châu Á giữ nguyên nhưng giá Mitundu Baptist tăng từ 2.6 còn 3.7 — tiền đang rời khỏi Mitundu Baptist. Theo Live (API-Football), kèo đã đổi 10 lần kể từ lúc mở cửa.

Phong độ Mitundu Baptist và Silver Strikers

Mitundu Baptist thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 2 bàn/trận. Silver Strikers thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 1.8 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Mitundu Baptist vs Silver Strikers?

Trận Mitundu Baptist vs Silver Strikers không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Mitundu Baptist vs Silver Strikers

Mitundu Baptist vs Silver Strikers đá lúc mấy giờ?

Mitundu Baptist vs Silver Strikers đã đá lúc 19:30 ngày 26-07 (giờ Việt Nam), Regular Season - 11 Ngoại hạng Malawi.

Kèo Mitundu Baptist vs Silver Strikers biến động thế nào?

Kèo châu Á giữ nguyên nhưng giá Mitundu Baptist tăng từ 2.6 còn 3.7 — tiền đang rời khỏi Mitundu Baptist.

Tipster chọn kèo gì trận Mitundu Baptist vs Silver Strikers?

Trận Mitundu Baptist vs Silver Strikers không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuNgoại hạng Malawi
Giờ đá19:30 · 26/07/26
VòngRegular Season - 11
Hạng Mitundu Baptist8 · 22 điểm / 17 trận
Hạng Silver Strikers4 · 32 điểm / 17 trận

Tipster lãi nhất ở Ngoại hạng Malawi

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.