Melfi vs Virtus Francavilla
MelfiHạng 15 Serie D: Group H · 7đ0–1
Kết thúc
HT 0-0
Virtus FrancavillaHạng 3 Serie D: Group H · 18đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Melfi và Virtus Francavilla
Melfi thắng 1/3 trận gần nhất, trung bình 1.3 bàn/trận. Virtus Francavilla thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận. 2 lần gặp gần nhất Melfi thắng 1, hoà 0, thua 1, trung bình 1 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Melfi vs Virtus Francavilla?
Trận Melfi vs Virtus Francavilla không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
3 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Melfi
1-0-2 T-H-BTB 1.3 bàn
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Melfi.
1-0-1 T-H-BTB 1 bàn
Hỏi đáp kèo Melfi vs Virtus Francavilla
Melfi vs Virtus Francavilla đá lúc mấy giờ?
Melfi vs Virtus Francavilla đã đá lúc 20:00 ngày 13-09 (giờ Việt Nam), Group H - 2 Italia Serie D.
Tipster chọn kèo gì trận Melfi vs Virtus Francavilla?
Trận Melfi vs Virtus Francavilla không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuItalia Serie D
Giờ đá20:00 · 13/09/26
VòngGroup H - 2
Hạng Melfi15 · 7 điểm / 8 trận
Hạng Virtus Francavilla3 · 18 điểm / 8 trận
Tipster lãi nhất ở Italia Serie D
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.