TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
VĐQG Thụy Điển nữ· Group Stage - 3

Malmö FF W vs Kristianstad

Malmö FF WMalmö FF W
1–3
Kết thúc
HT 0-1
KristianstadKristianstad

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Malmö FF W và Kristianstad

Malmö FF W thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 3.8 bàn/trận. Kristianstad thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 3.2 bàn/trận. 4 lần gặp gần nhất Malmö FF W thắng 3, hoà 1, thua 0, trung bình 3 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Malmö FF W vs Kristianstad?

Trận Malmö FF W vs Kristianstad không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Malmö FF W vs Kristianstad

Malmö FF W vs Kristianstad đá lúc mấy giờ?

Malmö FF W vs Kristianstad đã đá lúc 19:00 ngày 14-03 (giờ Việt Nam), Group Stage - 3 VĐQG Thụy Điển nữ.

Tipster chọn kèo gì trận Malmö FF W vs Kristianstad?

Trận Malmö FF W vs Kristianstad không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuVĐQG Thụy Điển nữ
Giờ đá19:00 · 14/03/26
VòngGroup Stage - 3

Tipster lãi nhất ở VĐQG Thụy Điển nữ

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Malmö FF W 1-3 Kristianstad — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn