TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Giao hữu CLB· Club Friendlies

Mladost Lucani vs Macva

Mladost LucaniMladost Lucani
2–1
Kết thúc
HT 1-1
MacvaMacva

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Mladost Lucani và Macva

Mladost Lucani thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 1.5 bàn/trận. Macva thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 1.5 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Mladost Lucani thắng 5, hoà 0, thua 0, trung bình 2.4 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Mladost Lucani vs Macva?

Trận Mladost Lucani vs Macva không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Đối đầu theo kèo

Nhìn từ Mladost Lucani.

5-0-0 T-H-BThắng kèo 1/1Tài 1/1TB 2.4 bàn

Kèo phụ: phạt góc & thẻ

Trung bình các trận gần nhất có số liệu (thẻ = vàng + đỏ).

Mladost LucaniMacva
Góc của đội7—
Góc của đối thủ0—
Tổng góc / trận7—
Trận ≥ 10 góc0/1—
Thẻ của đội0—
Tổng thẻ / trận1—
Trận ≥ 5 thẻ0/1—

Số trận tính: Mladost Lucani 1 · Macva 0.

Hỏi đáp kèo Mladost Lucani vs Macva

Mladost Lucani vs Macva đá lúc mấy giờ?

Mladost Lucani vs Macva đã đá lúc 01:00 ngày 06-07 (giờ Việt Nam), Club Friendlies Giao hữu CLB.

Tipster chọn kèo gì trận Mladost Lucani vs Macva?

Trận Mladost Lucani vs Macva không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuGiao hữu CLB
Giờ đá01:00 · 06/07/26
VòngClub Friendlies

Tipster lãi nhất ở Giao hữu CLB

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Mladost Lucani 2-1 Macva — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn