Lujan vs General Lamadrid
LujanHạng 1 Group B · 64đ
General LamadridHạng 6 Group B · 41đDiễn biến theo kèo
kèo trước trận · 1xBetĐang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Tỷ lệ kèo Lujan vs General Lamadrid
Lujan chấp 3/4: Lujan hoà → thua kèo; thắng cách 1 bàn → thắng nửa tiền; thắng cách 2 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Lujan 1.81, General Lamadrid 1.81. Tài xỉu 2: đúng 2 bàn hoàn tiền, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
Thị trường đánh giá Lujan vs General Lamadrid thế nào?
Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Lujan thắng 56%, hoà 29%, General Lamadrid thắng 15%. Tỷ số thị trường nghiêng về 0-0. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.
Phong độ Lujan và General Lamadrid
Lujan thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 2.3 bàn/trận. General Lamadrid thắng 1/6 trận gần nhất, 2/4 trận về Tài, trung bình 1 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Lujan thắng 1, hoà 2, thua 2, trung bình 2 bàn/trận.
Kèo AI Lujan vs General Lamadrid
AI chọn Xỉu 2 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.898 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Lujan vs General Lamadrid?
Trận Lujan vs General Lamadrid không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Kèo thị trường trước trận
1xBet · cập nhật 01:40AI = bên kèo AI đang chọn.
Kèo AI tham khảo
AI ở giải này thắng 59% · ROI -14.5%Mức tự tin 51% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.
Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Lujan
Đối đầu theo kèo
Nhìn từ Lujan.
Hỏi đáp kèo Lujan vs General Lamadrid
Lujan vs General Lamadrid đá lúc mấy giờ?
Lujan vs General Lamadrid đã đá lúc 01:00 ngày 06-10 (giờ Việt Nam), Regular Season - 31 Argentina group C Tebolidun League Manchester, sân 1 de abril (Buenos Aires).
Kèo châu Á Lujan vs General Lamadrid chấp bao nhiêu?
Lujan chấp 3/4 (Lujan -0.75) — giá 1.81 / 1.81 theo 1xBet.
Tài xỉu trận Lujan vs General Lamadrid là bao nhiêu?
Mốc 2 bàn (giá Tài 1.83, Xỉu 1.79). Tài xỉu 2: đúng 2 bàn hoàn tiền, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.
AI chọn kèo nào trận Lujan vs General Lamadrid?
AI chọn Xỉu 2 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.898 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.
Tipster chọn kèo gì trận Lujan vs General Lamadrid?
Trận Lujan vs General Lamadrid không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Argentina group C Tebolidun League Manchester
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.
1 tipster đã tip giải này.