TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Argentina Prim C Metropolitana· Regular Season - 36

Liniers vs Argentino de Merlo

LiniersLiniersHạng 18 Prim B Metro · 45đ
1–2
Kết thúc
HT 0-0
Bù giờ H2 +5'
Argentino de MerloArgentino de MerloHạng 16 Prim B Metro · 47đ

Diễn biến theo kèo

kèo trước trận · 1xBet

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Tỷ lệ kèo Liniers vs Argentino de Merlo

Liniers chấp 1/4: Liniers hoà → thua nửa tiền; thắng cách 1 bàn trở lên → thắng kèo. Giá Liniers 1.81, Argentino de Merlo 1.85. Tài xỉu 1.75: đúng 2 bàn Tài thắng nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

Thị trường đánh giá Liniers vs Argentino de Merlo thế nào?

Quy đổi từ tỷ lệ kèo (đã bỏ phần lời nhà cái): Liniers thắng 42%, hoà 33%, Argentino de Merlo thắng 25%. Tỷ số thị trường nghiêng về 2-0. Đây là đánh giá của thị trường, không phải tip của tipster.

Phong độ Liniers và Argentino de Merlo

Liniers thắng 2/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 3/5, 3/5 trận về Tài, trung bình 2.3 bàn/trận. Argentino de Merlo thắng 0/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/6, 1/5 trận về Tài, trung bình 1.2 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Liniers thắng 1, hoà 1, thua 3, trung bình 2.8 bàn/trận.

Kèo AI Liniers vs Argentino de Merlo

AI chọn Tài 1.75 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.901 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Liniers vs Argentino de Merlo?

Trận Liniers vs Argentino de Merlo không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Kèo thị trường trước trận

1xBet · cập nhật 21:14
Châu Á
Liniers -0.251.81
Argentino de Merlo +0.251.85
Tài xỉu
Tài 1.751.73
Xỉu 1.751.90
1X2
Liniers thắng2.14
Hoà2.76
Argentino de Merlo thắng3.62

AI = bên kèo AI đang chọn.

Kèo AI tham khảo

AI ở giải này thắng 51% · ROI -34.0%
AIchọn Tài 1.75 · tự tin 52%Thắngmức này AI thắng 53%/11.901 trậnThống kê AI

Mức tự tin 52% — gần 50/50: thị trường đánh giá hai cửa khá cân bằng, không phải lời khuyên mạnh.

Chốt kèo cuối 30 phút trước giờ bóng lăn, chấm theo kết quả chính thức. Chỉ để tham khảo — tipster giỏi là người vượt được AI.

Hỏi đáp kèo Liniers vs Argentino de Merlo

Liniers vs Argentino de Merlo đá lúc mấy giờ?

Liniers vs Argentino de Merlo đã đá lúc 01:00 ngày 21-09 (giờ Việt Nam), Regular Season - 36 Argentina Prim C Metropolitana, sân Juan Antonio Arias Stadium (Buenos Aires).

Kèo châu Á Liniers vs Argentino de Merlo chấp bao nhiêu?

Liniers chấp 1/4 (Liniers -0.25) — giá 1.81 / 1.85 theo 1xBet.

Tài xỉu trận Liniers vs Argentino de Merlo là bao nhiêu?

Mốc 1.75 bàn (giá Tài 1.73, Xỉu 1.90). Tài xỉu 1.75: đúng 2 bàn Tài thắng nửa, từ 3 bàn trở lên Tài thắng; ít hơn là Xỉu.

AI chọn kèo nào trận Liniers vs Argentino de Merlo?

AI chọn Tài 1.75 — mức tự tin gần 50/50, kèo khá cân bằng. Ở mức tự tin này AI thắng 53% trên 11.901 kèo đã có kết quả. Kèo AI chốt 30 phút trước giờ bóng lăn.

Tipster chọn kèo gì trận Liniers vs Argentino de Merlo?

Trận Liniers vs Argentino de Merlo không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuArgentina Prim C Metropolitana
Giờ đá01:00 · 21/09/26
VòngRegular Season - 36
SânJuan Antonio Arias Stadium, Buenos Aires
Hạng Liniers18 · 45 điểm / 40 trận
Hạng Argentino de Merlo16 · 47 điểm / 41 trận

Tipster lãi nhất ở Argentina Prim C Metropolitana

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

1 tipster đã tip giải này.