TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Giao hữu CLB· Club Friendly

Lillestrom vs KFUM Oslo

LillestromLillestrom
7–2
Kết thúc
HT 3-2
KFUM OsloKFUM Oslo

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Lillestrom và KFUM Oslo

Lillestrom thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 3 bàn/trận. KFUM Oslo thắng 0/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Lillestrom thắng 2, hoà 1, thua 2, trung bình 2.8 bàn/trận (1/2 trận Tài).

Tipster chọn kèo gì trận Lillestrom vs KFUM Oslo?

Trận Lillestrom vs KFUM Oslo không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Lillestrom vs KFUM Oslo

Lillestrom vs KFUM Oslo đá lúc mấy giờ?

Lillestrom vs KFUM Oslo đã đá lúc 23:00 ngày 07-02 (giờ Việt Nam), Club Friendly Giao hữu CLB.

Tipster chọn kèo gì trận Lillestrom vs KFUM Oslo?

Trận Lillestrom vs KFUM Oslo không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuGiao hữu CLB
Giờ đá23:00 · 07/02/26
VòngClub Friendly

Tipster lãi nhất ở Giao hữu CLB

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Lillestrom 7-2 KFUM Oslo — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn