Leatherhead vs Maldon & Tiptree
LeatherheadHạng 13 Regular Season · 15đ1–4
Kết thúc
HT 0-1
Maldon & TiptreeHạng 17 Regular Season · 14đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Phong độ Leatherhead và Maldon & Tiptree
Leatherhead thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 4 bàn/trận. Maldon & Tiptree thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Leatherhead vs Maldon & Tiptree?
Trận Leatherhead vs Maldon & Tiptree không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Trận này không có tip
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Leatherhead
3-2-1 T-H-BThắng kèo 2/2Tài 1/2TB 4 bàn
Maldon & Tiptree
4-0-2 T-H-BThắng kèo 0/1Tài 1/1TB 2.7 bàn
Hỏi đáp kèo Leatherhead vs Maldon & Tiptree
Leatherhead vs Maldon & Tiptree đá lúc mấy giờ?
Leatherhead vs Maldon & Tiptree đã đá lúc 21:00 ngày 22-08 (giờ Việt Nam), Regular Season - 4 Ryman League.
Tipster chọn kèo gì trận Leatherhead vs Maldon & Tiptree?
Trận Leatherhead vs Maldon & Tiptree không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Giải đấuRyman League
Giờ đá21:00 · 22/08/26
VòngRegular Season - 4
Hạng Leatherhead13 · 15 điểm / 11 trận
Hạng Maldon & Tiptree17 · 14 điểm / 15 trận
Tipster lãi nhất ở Ryman League
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.