Kungsängen vs Helges
KungsängenHạng 10 North Svealand · 25đ
HelgesHạng 14 North Svealand · 10đDiễn biến theo kèo
Đang tải diễn biến…
Góc nhìn kèo
Biến động kèo Kungsängen vs Helges
Kèo châu Á mở cửa Kungsängen chấp 1 trái 1/4, hiện Helges chấp 1 trái: kèo nhích về phía Helges — thị trường đang nghiêng về Helges. Mốc tài xỉu giảm từ 3.5 xuống 1.5 — thị trường chờ ít bàn hơn lúc mở cửa. Theo Live (API-Football), kèo đã đổi 266 lần kể từ lúc mở cửa.
Phong độ Kungsängen và Helges
Kungsängen thắng 0/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/4, 1/4 trận về Tài, trung bình 2.7 bàn/trận. Helges thắng 1/6 trận gần nhất, thắng kèo châu Á 2/3, 2/4 trận về Tài, trung bình 3.8 bàn/trận.
Tipster chọn kèo gì trận Kungsängen vs Helges?
Trận Kungsängen vs Helges không có tipster nào đăng tip.
Tip của từng tipster
Phong độ theo kèo
6 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.
Kungsängen
Hỏi đáp kèo Kungsängen vs Helges
Kungsängen vs Helges đá lúc mấy giờ?
Kungsängen vs Helges đã đá lúc 18:00 ngày 30-08 (giờ Việt Nam), Norra Svealand - 19 Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển.
Kèo Kungsängen vs Helges biến động thế nào?
Kèo châu Á mở cửa Kungsängen chấp 1 trái 1/4, hiện Helges chấp 1 trái: kèo nhích về phía Helges — thị trường đang nghiêng về Helges. Mốc tài xỉu giảm từ 3.5 xuống 1.5 — thị trường chờ ít bàn hơn lúc mở cửa.
Tipster chọn kèo gì trận Kungsängen vs Helges?
Trận Kungsängen vs Helges không có tipster nào đăng tip.
Thông tin trận
Tipster lãi nhất ở Hạng 3 Áo Mellersta Thuỵ Điển
Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.