TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Giao hữu CLB· Club Friendly

Kufstein vs Pinzgau Saalfelden

KufsteinKufstein
1–1
Kết thúc
HT 1-0
Pinzgau SaalfeldenPinzgau Saalfelden

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Kufstein và Pinzgau Saalfelden

Kufstein thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 3.8 bàn/trận. Pinzgau Saalfelden thắng 1/6 trận gần nhất, trung bình 3 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất Kufstein thắng 1, hoà 4, thua 0, trung bình 1.6 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Kufstein vs Pinzgau Saalfelden?

Trận Kufstein vs Pinzgau Saalfelden không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo Kufstein vs Pinzgau Saalfelden

Kufstein vs Pinzgau Saalfelden đá lúc mấy giờ?

Kufstein vs Pinzgau Saalfelden đã đá lúc 00:00 ngày 25-07 (giờ Việt Nam), Club Friendly Giao hữu CLB.

Tipster chọn kèo gì trận Kufstein vs Pinzgau Saalfelden?

Trận Kufstein vs Pinzgau Saalfelden không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuGiao hữu CLB
Giờ đá00:00 · 25/07/26
VòngClub Friendly

Tipster lãi nhất ở Giao hữu CLB

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.