TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG
Giao hữu CLB· Club Friendlies

KRC Genk II vs RWDM

KRC Genk IIKRC Genk II
6–2
Kết thúc
HT 0-0
RWDMRWDM

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ KRC Genk II và RWDM

KRC Genk II thắng 2/6 trận gần nhất, trung bình 4.2 bàn/trận. RWDM thắng 4/6 trận gần nhất, trung bình 2.7 bàn/trận. 5 lần gặp gần nhất KRC Genk II thắng 1, hoà 1, thua 3, trung bình 2 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận KRC Genk II vs RWDM?

Trận KRC Genk II vs RWDM không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Hỏi đáp kèo KRC Genk II vs RWDM

KRC Genk II vs RWDM đá lúc mấy giờ?

KRC Genk II vs RWDM đã đá lúc 19:00 ngày 15-07 (giờ Việt Nam), Club Friendlies Giao hữu CLB.

Tipster chọn kèo gì trận KRC Genk II vs RWDM?

Trận KRC Genk II vs RWDM không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuGiao hữu CLB
Giờ đá19:00 · 15/07/26
VòngClub Friendlies

Tipster lãi nhất ở Giao hữu CLB

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.