TIPSTERVNCÙNG NHAU CHIẾN THẮNG

Kostolné Kračany vs Slovan Duslo Šaľa

Kostolné KračanyKostolné Kračany
1–1
Kết thúc sau luân lưu 8-7
HT 0-0
Luân lưu 8-7 — Kostolné Kračany thắng luân lưu
Slovan Duslo ŠaľaSlovan Duslo Šaľa

Diễn biến theo kèo

Đang tải diễn biến…

Góc nhìn kèo

Phong độ Kostolné Kračany và Slovan Duslo Šaľa

Slovan Duslo Šaľa thắng 3/6 trận gần nhất, trung bình 3 bàn/trận.

Tipster chọn kèo gì trận Kostolné Kračany vs Slovan Duslo Šaľa?

Trận Kostolné Kračany vs Slovan Duslo Šaľa không có tipster nào đăng tip.

Tip của từng tipster

Trận này không có tip

Phong độ theo kèo

2 trận gần nhất mỗi đội — kết quả kèo châu Á và tài xỉu tính theo đúng kèo chính của từng trận.

Hỏi đáp kèo Kostolné Kračany vs Slovan Duslo Šaľa

Kostolné Kračany vs Slovan Duslo Šaľa đá lúc mấy giờ?

Kostolné Kračany vs Slovan Duslo Šaľa đã đá lúc 21:30 ngày 02-09 (giờ Việt Nam), Round of 64 Cúp Quốc Gia Slovakia.

Tipster chọn kèo gì trận Kostolné Kračany vs Slovan Duslo Šaľa?

Trận Kostolné Kračany vs Slovan Duslo Šaľa không có tipster nào đăng tip.

Thông tin trận

Giải đấuCúp Quốc Gia Slovakia
Giờ đá21:30 · 02/09/26
VòngRound of 64

Tipster lãi nhất ở Cúp Quốc Gia Slovakia

Chưa ai đủ 5 tip có kết quả ở giải này trong 180 ngày.

Tips Kostolné Kračany 1-1 Slovan Duslo Šaľa — tỷ lệ kèo, tipster chọn gì? | tipstervn